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Ref. No. TZPRC/I.10/2/164      10 Septemba, 2019 

Wenyeviti wa Jumuiya 

Jumuiya ya Watanzania 
Jamhuri ya Afrika Kusini,  

Jamhuri ya Namibia, 
Falme ya Lesotho na  
Jamhuri ya Botswana 

 

Yah: MAHITAJI YA KUPATA PASIPOTI MPYA 

Baada ya kukamilisha kujaza fomu kwenye mtandao wa Uhamiaji: 

(www.immigration.go.tz) na kulipia USD 15, fuata hatua ifuatayo: 

MAHITAJI YA KUTENGENEZEWA BILL YA DOLA 75. 
 

1. TUMA APPLICATION FORM ULIYOJAZA, CHETI CHA KUZALIWA CHA 
MWOMBAJI, CHETI CHA KUZALIWA CHA MZAZI MMOJA WAPO, COPY YA 
PASSPORT NA COPY YA PERMIT YA MWOMBAJI, 
 

2. BAADA YA FOMU KUPOKELEWA NA UBALOZI UTATUMIWA CONTROL 
NUMBER KWA AJILI YA KUFANYA MALIPO YA USD 75. 
 

3. UNATAKIWA KUFANYA MALIPO MTANDAONI: (https://epay.gepg.go.tz)  
MALIPO YANACHUKUA MASAA 24 KUONEKANA MTANDAONI. 
UNASHAURIWA KUJA UBALOZINI BAADA YA SIKU MBILI. 

 

 BILA VIAMBATANISHO VILIVYOELEZWA KWENYE NAMBA (1) HAPO JUU 
OMBI LAKO HALIWEZI KUFANYIWA KAZI KATIKA MFUMO. 

 NAKALA ZOTE ZISOMEKE NA ZIONEKANE VIZURI. 
 
BAADA YA KULIPIA BILL YA DOLLA 75 KUPITIA CONTROL NUMBER UNATAKIWA 
UJE UBALOZINI NA HARD COPY YA VITU VIFUATAVYO ILI UCHUKULIWE ALAMA 
ZA VIDOLE NA PICHA: 
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1. FORM YA MAOMBI AMBAYO IMESAINIWA NA MWOMBAJI, WADHAMINI 
WAWE WAMEJAZA SEHEMU ZAO NA KUSAINI. 

2. COPY YA CHETI CHA KUZALIWA. 
3. COPY YA CHETI CHA MZAZI MMOJAWAPO.  
4. KAMA MZAZI HANA CHETI TAFUTA KIAPO KUTOKA KWA MWANASHERIA 

WA TANZANIA ILI AMTENGENEZEE KIAPO CHA KUZALIWA  NA STAMP YA 
TRA HASA KWA WALIOZALIWA KABLA YA 1981. 

5. COPY YA PASSPORT YAKO. 
6. COPY YA PERMIT YA KUISHI ULIPO (INASIMAMA KAMA KITAMBULISHO 

CHAKO). 
7. BARUA YA KUOMBA PASIPOTI ILIYOSAINIWA MWOMBAJI 
8. KAMA UNA KITAMBULISHO CHA TAIFA AMBATANISHA PIA COPY YAKE. 

 
NB: UTAHITAJIKA KULIPIA GHARAMA YA RAND 300 ILI MAOMBI YAKO YATUMWE 
MAKAO MAKUU YA UHAMIAJI NA KURUDISHIWA PASSPORT YAKO 
ITAKAPOKUWA IMETOKA, GHARAMA HIZI ZITALIPWA UBALOZINI SIKU UKIJA 
KUCHUKUA ALAMA ZA VIDOLE NA PICHA. 
 
BANKING DETAILS:  
STANDARD BANK OF SOUTH AFRICA 
ACCOUNT NAME: TANZANIA VISA OFFICE, 
ACCOUNT NUMBER: 013041479 
BRANCH CODE: 011545 
BRANCH CODE: 051001 (ELECTRONIC PAYMENTS)  
BRANCH: HATFIELD 
SWIFT CODE: SBZA ZA JJ 
 
MAOMBI YOTE YA PASIPOTI NA HATI ZA DHARURA YATUMWE KWENYE E-MAIL 
YA KONSULA AMBAYO NI:  infopta.passport.visa@gmail.com 
 

 

KONSULA  

UBALOZI WA TANZANIA  
PRETORIA 
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